การดำเนินโครงการต่อเนื่อง
ห้องเรียนบันดาลใจ ตอน หัวใจบันดาลแรง “หลักสูตรทุ่งเทินบะหมี่เกี๊ยว” ถดดบทเรียนร่วมกับเครือข่ายงานอาชีพโรงเรียนบ้านเทิน รร.บ้านละทาย รร.บ้านหนองน้ำเต้าโนนสวนและโรงเรียนบ้านผึ้ง ขอบคุณท่านอาจารย์อังคณา พรมรักษา และอาจารย์ พวงชมพู ไชยอาลา แสงรุ่งเรืองโรจนฺ์ จากม.มหาสารคาม ที่ให้ชี้แนะให้มองเห็นในสิ่งที่ต้องพัฒนาและสิ่งที่ต้องก้าวเดินต่อไป
![](http://web075.ssk.in.th/wp-content/uploads/2022/07/276203097_3045543685695670_2386784344178256471_n-1024x576.jpg)
![](http://web075.ssk.in.th/wp-content/uploads/2022/07/276256299_3045544669028905_7118369087331177222_n-1024x576.jpg)
![](http://web075.ssk.in.th/wp-content/uploads/2022/07/276318777_3045544245695614_7757997011090105658_n-1024x576.jpg)
![](http://web075.ssk.in.th/wp-content/uploads/2022/07/277077373_3045542915695747_2416810673725158963_n.jpg)